Ƙayyadaddun bayanai
JINDALAI's sanyi birgima Aluminum coils an gama su daidai don dacewa da ƙa'idodin ƙasashen duniya. Suna da siffa mai kyau, babban juriya, juzu'i da filaye marasa lahani. Ana amfani da su a cikin kasuwanci da aikace-aikacen injiniya na gabaɗaya kamar jikin bas, sutura da ruwan fanfo. Kamfanin yana biyan buƙatun abokan cinikin sa masu tasowa tare da ci gaba da haɓakawa da haɓaka tsari.
Alamomin gama gari
Girma | |||
Siga | Rage | Daidaitawa | Hakuri |
Kauri (mm) | 0.1-4.0 | - | daga 0.16 zuwa 0.29 +/- 0.01 |
daga 0.30 zuwa 0.71 +/- 0.05 | |||
daga 0.72 zuwa 1.40 +/- 0.08 | |||
daga 1.41 zuwa 2.00 +/- 0.11 | |||
daga 2.01 zuwa 4.00 +/- 0.12 | |||
Nisa (mm) | 50-1620 | 914, 1219, 1525 | Tsage-tsalle: +2, -0 |
ID (mm) | 508, 203 | - | - |
Girman coil (kg/mm) | 6 max | - | - |
Ƙwaƙwalwar ƙira kuma ana samun su a cikin kewayon kauri na 0.30 - 1.10 mm. |
Kayan aikin injiniya | |||||||
Alloy (AA) | Haushi | UTS (mpa) | %E (min) (tsawon ma'auni 50mm) | ||||
Min | Max | ||||||
0.50 - 0.80 mm | 0.80 - 1.30 mm | 1.30 - 2.6 0mm | 2.60 - 4.00 mm | ||||
1050 | O | 55 | 95 | 22 | 25 | 29 | 30 |
1050 | H14 | 95 | 125 | 4 | 5 | 6 | 6 |
1050 | H18 | 125 | - | 3 | 3 | 4 | 4 |
1070 | O | - | 95 | 27 | 27 | 29 | 34 |
1070 | H14 | 95 | 120 | 4 | 5 | 6 | 7 |
1070 | H18 | 120 | - | 3 | 3 | 4 | 4 |
1200, 1100 | O | 70 | 110 | 20 | 25 | 29 | 30 |
1200, 1100 | H14 | 105 | 140 | 3 | 4 | 5 | 5 |
1200, 1100 | H16 | 125 | 150 | 2 | 3 | 4 | 4 |
1200, 1100 | H18 | 140 | - | 2 | 2 | 3 | 3 |
3103, 3003 | O | 90 | 130 | 20 | 23 | 24 | 24 |
3103, 3003 | H14 | 130 | 180 | 3 | 4 | 5 | 5 |
3103, 3003 | H16 | 150 | 195 | 2 | 3 | 4 | 4 |
3103, 3003 | H18 | 170 | - | 2 | 2 | 3 | 3 |
3105 | O | 95 | 145 | 14 | 14 | 15 | 16 |
3105 | H14 | 150 | 200 | 4 | 4 | 5 | 5 |
3105 | H16 | 175 | 215 | 2 | 2 | 3 | 4 |
3105 | H18 | 195 | - | 1 | 1 | 1 | 2 |
8011 | O | 85 | 120 | 20 | 23 | 25 | 30 |
8011 | H14 | 125 | 160 | 3 | 4 | 5 | 5 |
8011 | H16 | 150 | 180 | 2 | 3 | 4 | 4 |
8011 | H18 | 175 | - | 2 | 2 | 3 | 3 |
Abubuwan sinadaran | ||||||
Alloy (%) | Farashin AA1050 | Farashin AA1200 | Farashin AA3003 | Farashin AA3103 | Farashin AA3105 | Farashin 8011 |
Fe | 0.40 | 1.00 | 0.70 | 0.70 | 0.70 | 0.60 - 1.00 |
Si | 0.25 | (Fe + Si) | 0.60 | 0.50 | 0.6 | 0.50 - 0.90 |
Mg | - | - | - | 0.30 | 0.20 - 0.80 | 0.05 |
Mn | 0.05 | 0.05 | 1.0-1.50 | 0.9 - 1.50 | 0.30 - 0.80 | 0.20 |
Cu | 0.05 | 0.05 | 0.05 - 0.20 | 0.10 | 0.30 | 0.10 |
Zn | 0.05 | 0.10 | 0.10 | 0.20 | 0.25 | 0.20 |
Ti | 0.03 | 0.05 | 0.1 (Ti + Zr) | 0.1 (Ti + Zr) | 0.10 | 0.08 |
Cr | - | - | - | 0.10 | 0.10 | 0.05 |
Juna (wasu) | 0.03 | 0.05 | 0.05 | 0.05 | 0.05 | 0.05 |
Jimlar (wasu) | - | 0.125 | 0.15 | 0.15 | 0.15 | 0.15 |
Al | 99.50 | 99 | Rago | Rago | Rago | Rago |
lamba ɗaya tana nuna iyakar abun ciki |
Alloys masu ƙarfi
Girma | ||
Siga | Rage | Hakuri |
Kauri (mm) | 0.3 - 2.00 | daga 0.30 zuwa 0.71 +/- 0.05 |
daga 0.72 zuwa 1.4 +/- 0.08 | ||
daga 1.41 zuwa 2.00 +/- 0.11 | ||
Nisa (mm) | 50-1250 | Tsage-tsalle: +2, -0 |
ID (mm) | 203, 305, 406 don kauri <0.71 | - |
406, 508 don kauri> 0.71 | ||
Yawan yawa (kg/mm) | 3.5 max | - |
Kayan aikin injiniya | ||||
Alloy (AA) | Haushi | UTS (mpa) | %E (min) (tsawon ma'auni 50mm) | |
Min | Max | |||
3004 | O | 150 | 200 | 10 |
3004 | H32 | 193 | 240 | 1 |
3004 | H34 | 220 | 260 | 1 |
3004 | H36 | 240 | 280 | 1 |
3004 | H38 | 260 | - | 1 |
5005 | O | 103 | 144 | 12 |
5005 | H32 | 117 | 158 | 3 |
5005 | H34 | 137 | 180 | 2 |
5005 | H36 | 158 | 200 | 1 |
5005 | H38 | 180 | - | 1 |
5052 | O | 170 | 210 | 14 |
5052 | H32 | 210 | 260 | 4 |
5052 | H34 | 230 | 280 | 3 |
5052 | H36 | 255 | 300 | 2 |
5052 | H38 | 268 | - | 2 |
5251 | O | 160 | 200 | 13 |
5251 | H32 | 190 | 230 | 3 |
5251 | H34 | 210 | 250 | 3 |
5251 | H36 | 230 | 270 | 3 |
5251 | H38 | 255 | - | 2 |
Abubuwan sinadaran | ||||
Alloy (%) | Farashin AA3004 | Farashin 5005 | Farashin 5052 | Farashin 5251 |
Fe | 0.70 | 0.70 | 0.40 | 0.50 |
Si | 0.30 | 0.30 | 0.25 | 0.40 |
Mg | 0.80 - 1.30 | 0.50 - 1.10 | 2.20 - 2.80 | 1.80 - 2.40 |
Mn | 1.00 - 1.50 | 0.20 | 0.10 | 0.10 - 0.50 |
Cu | 0.25 | 0.20 | 0.10 | 0.15 |
Zn | 0.25 | 0.25 | 0.10 | 0.15 |
Ti | - | - | - | 0.15 |
Cr | - | 0.10 | 0.15 - 0.35 | 0.15 |
Kowa (Sauran) | 0.05 | 0.05 | 0.05 | 0.05 |
Jimlar (Sauran) | 0.15 | 0.15 | 0.15 | 0.15 |
Al | Rago | Rago | Rago | Rago |
lamba ɗaya tana nuna iyakar abun ciki |
Shiryawa
An cika coils ɗin a cikin ido-da- sama ko ido-da-bango, an naɗe su da HDPE da allo mai wuya, an ɗaure da ƙarfen hoop kuma a sanya su a kan pallets na katako. Ana ba da kariya ga danshi ta fakitin gel silica.
Aikace-aikace
● Gidan bas da gawawwaki
● Insulation
● Rufewa a cikin gine-gine, abubuwan da aka haɗa da aluminum, rufin karya da katako (coils na fili ko launi)
● Busbar bus ɗin lantarki, masu sassauƙa, tsiri mai canzawa, da sauransu