Karfe

Shekaru 15 na masana'antu
Baƙin ƙarfe

430 Bakin Karfe Bakin Karfe

A takaice bayanin:

Standard: Jis, AISI, ASM, GB, Din, en

Sa:201, 202, 301,304, 316, 410, 410, 302, 302, 327, 447, 440, da sauransu 440, da sauransu 440, da sauransu 440, da sauransu.

Tsawon: 100-6000mm ko kamar yadda ake nema

Nisa: 10-2000mm ko kamar yadda bukatar

Takaddun shaida: ISO, A, STGS

Farfajiya: Ba / 2B / No.1 / A'a.3 / No.4 / 8K / HL / 2D / 1D

AIKI Sabis: lanƙwasa, walda, welding, cin nama, yankan

Launi:Azurfa, zinariya, fure na zinariya, naman alade, jan ƙarfe, baƙi, shuɗi, da sauransu

Siffar rami: zagaye, murabba'i, mai murfi, slot, hexangon, oblong, lu'u-lu'u da sauran siffofin kayan ado

Lokacin bayarwa: a cikin kwanaki 10-15 bayan tabbatar da oda

Lokaci na Biyan: 30% TT kamar yadda aka ajiye da daidaituwa a kan kwafin B / L


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayyanar zanen ado mai ado

Bakin karfe, wanda kuma aka sani da takalmin bakin karfe ko bakin karfe wanda aka kashe, takardar karfe ne mai bakin karfe wanda aka saƙa ko buga shi don ƙirƙirar sifofin ado ko ramuka na ado. Bakin karfe mai ƙarfe ko kuma bangarorin ƙarfe masu rauni sune juriya na lalata, aunawa kuma yana ba da ƙarfi sosai, saboda haka ana amfani da su gaba ɗaya don ayyukan da aka tsara gaba ɗaya don haka ana amfani da su gaba ɗaya don ayyukan da aka tsara gaba ɗaya. Bakin karfe mai ƙarfe ko zanen bakin karfe sertatile ne, nauyi, yana ba da iska mai kyau kuma samar da sakamako na ado ko ornamental.

JindAlai-Bakin Karfe Tsarin Karfe SS304 430 Farantin (12)

Bayani na kayan ado na ado

Standard: Jis, aISI, Ast, GB, Din, en.
Kauri: 0.1mm200.0 mm.
Naya: 1000mm, 1219mm, 1250mm, 1500mm, aka tsara shi.
Tsawon: 2000mm, 2438mm, 2500mm, 3000mm, 3048mm, aka tsara shi.
Haƙuri: ± 1%.
SS aji: 201, 202, 301,304, 316, 410, 410, 302, 302, 327, 447, 440, da sauransu 440, da sauransu 440, da sauransu 440, da sauransu.
Dabara: Sanyi yi birgima, Zafi yayi birgima
Gama: Anodized, goge, satin, foda mai rufi, sandblasted, da sauransu.
Launuka: Azurfa, zinariya, fure zinari, gwga, jan ƙarfe, baƙi, shuɗi.
Gefen: Mill, Slit.
Shirya: PVC + mai sarrafa ruwa + Kunshin katako.

Fasalin kayan ado na ado

L launuka, mai dorewa, ba faduwa ba

Kariyar muhalli, rigakafin wuta, hujja ta danshi

l iri-iri, tsari, za a iya tsara launi gwargwadon bukatun mai amfani.

L mai kyau lebur, danshi juriya da juriya mai

m kawai m corrous jure, juriya ga danshi, UV

l impecciable na kashe wuta, danshi-hujja da ayyuka masu tsauri, aikin sauti na sauti, kyakkyawan rufewa da sauti

l a kan aluminium mante yana da karamin tsari da kuma babu komai a ciki, wanda zai iya kula da babu discoloration shekaru 20;

L ba mai guba ba, mai ban sha'awa, ƙaunar muhalli, 100% sake dawowa

JindLai-Bakin Karfe Tsarin Karfe SS304 430 Farantin (16)

Aikace-aikacen zane na ado

l janar na ƙarfe

Lutadotive & sufuri

l gina & gini

l dumama, iska & kwandishan (hvac)

l zane-zane & yanayin waje / waje

l kayan daki

l abinci & abin sha

l tallan da Alama

l Aerospace

L Marine & Offshore

L & Gas

l pharmarutical

l daidai injiniyan da sauran masana'antu ..


  • A baya:
  • Next: