Rahoton da aka ƙayyade na PPGI
PPGI an riga an fentin galvanized karfe, wanda kuma aka sani da ƙarfe da aka riga aka gama, naɗa mai rufin ƙarfe, ƙarfe mai launi da sauransu. Ana tsabtace takardar ƙarfe mai galvanized a cikin nau'in coil, an riga an yi shi, ana amfani da shi tare da yadudduka daban-daban na kayan kwalliya waɗanda za su iya zama fenti, tarwatsawar vinyl, ko laminates. Ana amfani da waɗannan suturar a cikin ci gaba da tsari da aka sani da Coil Coating. Ƙarfe da aka samar a cikin wannan tsari shine wanda aka riga aka yi shi, wanda aka riga aka gama shi don amfani da kayan. PPGI shine kayan da ke amfani da galvanized karfe azaman ƙarfe na asali na asali. Za a iya samun wasu kayan aiki kamar aluminum, Galvalume, bakin karfe, da dai sauransu.
Bayanan Bayani na PPGI
Samfura | Fantin Galvanized Karfe Coil |
Kayan abu | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z |
Zinc | 30-275g/m2 |
Nisa | 600-1250 mm |
Launi | Duk Launuka RAL, ko bisa ga abokan ciniki suna buƙata. |
Shafi na Farko | Epoxy, Polyester, Acrylic, Polyurethane |
Babban Zane | PE, PVDF, SMP, Acrylic, PVC, da dai sauransu |
Rufe Baya | PE ko Epoxy |
Rufi Kauri | Na sama: 15-30um, Baya: 5-10um |
Maganin Sama | Matt, High sheki, Launi tare da bangarorin biyu, Wrinkle, Launin katako, Marmara |
Taurin Fensir | >2H |
ID na coil | 508/610 mm |
Nauyin nada | 3-8 tan |
Mai sheki | 30% -90% |
Tauri | taushi (na al'ada), mai wuya, cikakken wuya (G300-G550) |
HS Code | 721070 |
Ƙasar Asalin | China |
Har ila yau, muna da abubuwan rufewar PPGI masu zuwa
● PVDF 2 da PVDF 3 Gashi har zuwa 140 Micron
● Slicon Modified Polyester (SMP),
● Plastisol Fata Gama har zuwa 200 Microns
● Polymethyl Methacrylate Coating (PMMA)
● Rufin Kwayoyin cuta (ABC)
● Tsarin Juriya na Abrasion (ARS),
● Ƙarar Ƙura ko Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa,
● Bakin Gishiri (TOC)
● Polyster Texture Gama,
● Polyvinylidene Fluoride ko Polyvinylidene Difluoride (PVDF)
● PUPA
Daidaitaccen suturar PPGI
Daidaitaccen Babban Tufafi: 5 + 20 Micron (5 Micron Primer da 20 Micron Gama Coat).
Daidaitaccen Coat na Kasa: 5 + 7 Micron (5 Micron Primer da 7 Micron Gama Coat).
A shafi kauri za mu iya siffanta bisa aikin da abokin ciniki da ake bukata da kuma aikace-aikace.
Zane Dalla-dalla

