Ƙididdiga Na Ƙarfe Stamping Parts
Sunan samfur | Sassan Tambarin Karfe Na Musamman |
Kayan abu | Karfe, Bakin Karfe, Aluminum, Copper, Brass, da dai sauransu |
Plating | Ni Plating, Sn Plating, Cr Plating, Ag Plating, Au Plating, Electrophoretic Paint da dai sauransu. |
Daidaitawa | DIN GB ISO JIS BA ANSI |
Tsarin fayil ɗin ƙira | Cad, jpg, pdf da dai sauransu. |
Manyan Kayan Aiki | --AMADA Laser yankan inji --AMADA NCT injin buga naushi --AMADA lankwasawa inji --TIG/MIG waldi inji --Injunan waldawa tabo --Stamping inji (60T ~ 315T don ci gaba da 200T ~ 600T don canja wurin robot) --Mashin yin rigima --Mashin yankan bututu --Makin zane --Stamping kayan aikin yin maching (CNC milling inji, Wire-yanke, EDM, nika inji) |
Latsa injin tonnage | 60T zuwa 315 (ci gaba) da 200T ~ 600T (Robot treansfer) |
Menene Sassan Hatimi?
Stamping Parts-Stamping tsari ne na ƙirƙira wanda ya dogara da latsawa kuma ya mutu don amfani da ƙarfin waje zuwa kayan kamar faranti, tubes, tubes da bayanan martaba don samar da nakasar filastik ko rabuwa don samun kayan aiki na siffar da ake buƙata da girman (sassarar hatimi). Wuraren da za a yi tambari sun fi zafi-birgima da faranti na ƙarfe da ƙwanƙwasa. Godiya ga yin amfani da madaidaicin ya mutu, ana iya samar da sassan aiki tare da madaidaicin matakin micron kuma tare da babban maimaitawa da daidaituwa na ƙayyadaddun bayanai, ba da izinin hatimin ramuka da shugabanni, da sauransu.
Gabaɗaya ana amfani da sassa masu hatimi a masana'antu daban-daban kamar na kera motoci, sararin samaniya da na likitanci don samar da sassa daban-daban na musamman. Hatimi karfe sassa ne mai tasiri da araha hanya don saduwa da bukatun ga high girma masana'antu na musamman karfe sassa, wanda yawanci saduwa da bukatun na.
Fasalolin Karfe Stamping
Sassan da aka hatimi suna da daidaiton girman girma kuma sassa iri ɗaya iri ɗaya ne cikin girman. Za su iya saduwa da babban taro kuma su yi amfani da buƙatun ba tare da ƙarin sarrafa injin ba.
Sanyi hatimi sassa gaba ɗaya ba batun kowane tsarin yanke ko buƙatar ƙaramin tsari na yankan kawai.
A cikin tsari na stamping, farfajiyar kayan ba ta lalace ba, don haka yana da kyau mai kyau da kuma kyan gani mai kyau, wanda ke ba da yanayi masu dacewa don zane-zane, electroplating, phosphating, foda foda da sauran jiyya.
Ana kera sassan hatimi ta hanyar yin hatimi akan yanayin cewa kayan ba a cinye su da yawa. Sassan suna da nauyi a cikin nauyi kuma suna da kyawawa mai kyau, kuma bayan lalata filastik na takarda, an inganta tsarin ciki na karfe, don haka ƙarfin sassan da aka buga ya karu.
Idan aka kwatanta da simintin gyare-gyare da ƙirƙira, sassa masu hatimi suna da halaye na bakin ciki, daidaituwa, haske da ƙarfi. Stamping na iya samar da guntun aiki tare da sanduna masu ƙarfafawa, haƙarƙari, undulations ko flanges waɗanda ke da wahalar ƙera ta wasu hanyoyin, don haɓaka ƙaƙƙarfan su.