Karfe

Shekaru 15 na masana'antu
Baƙin ƙarfe

Menene banbanci a cikin bututun ƙarfe na karfe & bututun ƙarfe?

Ruwa da gas suna buƙatar amfani da bututu don ɗaukar su zuwa gidajen mazaunin da gine-ginen kasuwanci. Hasayen gas suna da ƙarfi ga murƙushawar, masu zafi da wasu na'urori, yayin da ruwa yake da mahimmanci ga wasu bukatun ɗan adam. Abubuwan da aka fi so guda biyu da aka fi amfani da su suna ɗaukar ruwa da gas sune bututun ƙarfe baki da galvanized baƙin ƙarfe.

Puine Galvanized bututu
An rufe bututun galvaniz da kayan zinc don sanya bututun ƙarfe ya fi tsayayya da lalata. Babban amfani da bututun galvanized bututu shine don ɗaukar ruwa zuwa gidajen gidaje da kasuwanci. Zinc kuma yana hana gina adiban ma'adinai wanda zai iya rufe layin ruwa. Ana amfani da bututun galvanizel kamar yadda ake amfani da Frides na narkewa saboda juriya ga lalata.

Jindalasteel-zafi-da aka tsoma-galvanized-karfe-bututu (22)

Black bututu
Black bututu ya bambanta da bututun galvanized bututu saboda ba a rufe shi ba. Launin duhu ya fito ne daga ƙarfe-oxide kafa a saman masana'antar. Babban manufar bututun ƙarfe na baki shine don ɗaukar propane ko gas na halitta zuwa gidajen mazaunin da ginin kasuwanci. Ana kera bututun ba tare da Seam ba, yana sanya shi ɗan bututu don ɗaukar gas. Hakanan ana amfani da bututun karfe mai launin shuɗi don tsarin wuta saboda yana da mafi tsayayya fiye da bututun galvanized.

 

black-m karfe-bututu

Matsaloli
A cikin zinc a kan dutsen Galvanized flakes a kashe tsawon lokaci, ya rufe bututu. Fling zai iya haifar da bututun don fashewa. Yin amfani da bututun galvanized don ɗaukar gas na iya haifar da haɗari. Black bututun baƙi, a gefe guda, Corrodes sun fi sauƙi fiye da bututun galvanized kuma yana ba ma'adanai daga ruwa don haɓaka a ciki.

Kuɗi
Kudin galvanized baƙin ƙarfe fiye da bututun ƙarfe na baki saboda tsarin shafi na zinc yana da hannu wajen samar da galzanized bututu. Kayan Galvanized kuma suna da tsada fiye da abubuwan da suka dace da baki. Kada a taɓa haɗa galvanized baƙin ƙarfe, tare da bututun ƙarfe na baki yayin gina gida ɗaya ko ginin kasuwanci.

Mu Jindalai Steryungiyar masana'anta ne, fitarwa, mai riƙe da jari da mai ba da kewayon ƙwararrun bututun ƙarfe. Muna da abokin ciniki daga Thane, Mexico, Turkey, Turkiyya, Oman, Isra'ila, Vietnam, Myanmar. Aika bincikenka kuma zamuyi farin cikin bukatar ku kwantar da hankali.

 

WASHline:+86 18864971774WeChat: +86 1886497174WhatsApp:https://wa.me/8618864971774  

Imel:jindalaisteel@gmail.com     sales@jindalaisteelgroup.com   Yanar gizo:www.jindalaiseel.com 


Lokacin Post: Dec-19-2022