Maƙerin Karfe

Shekaru 15 Ƙwarewar Masana'antu
Karfe

Copper

  • Copper vs Brass vs. Bronze: Menene Bambancin?

    Copper vs Brass vs. Bronze: Menene Bambancin?

    Wani lokaci ana kiransa 'karfe ja', jan karfe, tagulla da tagulla na iya zama da wahala a rarrabe su.Mai kama da launi kuma galibi ana kasuwa a cikin nau'ikan iri ɗaya, bambancin waɗannan karafa na iya ba ku mamaki!Da fatan za a duba ginshiƙi kwatancenmu na ƙasa don ba ku ra'ayi: Launuka Na Musamman Aiki...
    Kara karantawa
  • Koyi Game da Kayayyaki da Amfanin Karfe na Brass

    Koyi Game da Kayayyaki da Amfanin Karfe na Brass

    Brass wani abu ne na binaryar da ya ƙunshi tagulla da zinc wanda aka samar da shi tsawon shekaru dubu kuma yana da ƙima don iyawar aikinsa, taurinsa, juriya, da kyan gani.Jindalai (Shandong) Karfe ...
    Kara karantawa
  • Ƙara sani game da tagulla

    Ƙara sani game da tagulla

    Brass Amfani da tagulla da tagulla ya samo asali ne a ƙarni, kuma a yau ana amfani da shi a wasu sabbin fasahohi da aikace-aikace yayin da har yanzu ake amfani da su shine ƙarin aikace-aikacen gargajiya kamar kayan kiɗa, kayan kwalliyar tagulla, kayan ado da kayan aikin famfo da kofa...
    Kara karantawa
  • Yaya za a bambanta tsakanin Brass da Copper?

    Yaya za a bambanta tsakanin Brass da Copper?

    Copper tsantsa ne kuma ƙarfe ɗaya ne, kowane abu da aka yi da tagulla yana nuna halaye iri ɗaya.A gefe guda kuma, tagulla shine gami da jan ƙarfe, zinc, da sauran ƙarfe.Haɗin ƙarfe da yawa yana nufin cewa babu wata hanya mai hana wauta don gano duk tagulla.Duk da haka...
    Kara karantawa
  • Yawan amfani da tagulla

    Yawan amfani da tagulla

    Brass wani ƙarfe ne na ƙarfe wanda aka yi da tagulla da zinc.Saboda abubuwan musamman na tagulla, wanda zan yi bayani dalla-dalla a ƙasa, yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi amfani da su.Saboda iyawar sa, akwai alamun masana'antu da samfuran da ke amfani da su ...
    Kara karantawa